ጥያቄ አለህ?ይደውሉልን፡-+86 13510207179

ዜና

  • 100ጂ GSFP28 እስከ 4x 25G Breakout ንቁ የጨረር ገመድ

    100ጂ GSFP28 እስከ 4x 25G Breakout ንቁ የጨረር ገመድ

    ከ 100ጂ QSFP28 እስከ 4x 25G SFP28 AOC Breakout አክቲቭ ኦፕቲካል ኬብሎች የተነደፉት ከ100GBASE-SR4 እስከ 4x 25GBASE-SR የኤተርኔት ማገናኛዎች እስከ 70m (OM3) ወይም 100m/300m (OM4) ከብዙ ሞድ ፋይበር (MMF) በላይ ይደርሳሉ።የዩኤችዲ ቪዲዮ መሳሪያዎችን ከ25ጂ SFP28 ወደቦች ወደ ኮር መቀየሪያዎች ከ100G QS ጋር ለማገናኘት እነዚህን ገመዶች ይጠቀሙ።
    ተጨማሪ ያንብቡ
  • 25G SFP28 ወደ SFP28 DAC

    25G SFP28 ወደ SFP28 DAC

    25G SFP28 ባለከፍተኛ ፍጥነት ቀጥታ አያይዝ ኬብል (DAC) ኔትዎርኪንግ ተለዋዋጭ እና ፈጣን የዳታ ማእከል አለም አካባቢ ነው።የክላውድ ኮምፒዩቲንግ እና ትልቅ ዳታ በፍጥነት እየጨመረ በመምጣቱ የመረጃ ማእከላት ከጊዜ ወደ ጊዜ የከፋ የአውታረ መረብ ፈተናዎች እያጋጠሟቸው ነው።የራውተር ወይም ማብሪያ / ማጥፊያ ውጫዊ በይነገጾች በርተዋል...
    ተጨማሪ ያንብቡ
  • SATA Cable ምንድን ነው?

    SATA Cable ምንድን ነው?

    SATA ወይም Serial Advanced Technology Atachment ኬብሎች እንደ ድፍን ስቴት ድራይቮች፣ ሃርድ ድራይቭ እና አይነቶቹ፣ እና ኦፕቲካል ድራይቮች ከኮምፒውተሩ ማዘርቦርድ ጋር በአጠቃላይ የተለያዩ አይነት የማከማቻ ድራይቮች ለማገናኘት የሚያገለግሉ ልዩ የኬብል አይነቶች ናቸው።ይህ ቴክኖሎጂ ከ2000ዎቹ ጀምሮ...
    ተጨማሪ ያንብቡ
  • 400G QSFP-DD DAC ኬብሎች፡ ማወቅ ያለብዎት

    400G QSFP-DD DAC ኬብሎች፡ ማወቅ ያለብዎት

    የከፍተኛ ፍጥነት የውሂብ ማስተላለፍ ፍላጎት እያደገ ሲሄድ የላቀ የኔትወርክ መፍትሄዎች አስፈላጊነት እየጨመረ ይሄዳል.ስካይዋርድ ቴሌኮም (ቢዲሲ ኬብል ሊሚትድ) 400G QSFP-DD DAC CAን ጨምሮ በርካታ ኬብሎችን በማቅረብ የመረጃ ማዕከል መፍትሄዎችን እና ምርቶችን አቅራቢ ነው።
    ተጨማሪ ያንብቡ
  • QSFP-100G-AOC ተኳሃኝ QSFP28 AOC ንቁ የጨረር ገመድ

    QSFP-100G-AOC ተኳሃኝ QSFP28 AOC ንቁ የጨረር ገመድ

    ስካይዋርድ ቴሌኮም (ቢዲሲ ኬብል ሊሚትድ) በመረጃ ማእከላት ውስጥ ከፍተኛ ፍጥነት ያለው የመረጃ ልውውጥ ለማድረግ ከ QSFP-100G-AOC ጋር የሚስማማ QSFP28 AOC Active Optical Cable ን በማስጀመር ኩራት ይሰማዋል።ይህ የ100ጂ አክቲቭ ኦፕቲካል ኬብል በመልቲ ሞድ ኦፕቲክስ ላይ የሚሰራ ባለብዙ አቅራቢ MSA ታዛዥ ምርት ነው።
    ተጨማሪ ያንብቡ
  • ከፍተኛ ጥራት ያለው 400Gbps QSFP-DD እስከ 2xQSFP56 Breakout DAC ገመድ ለሽያጭ

    ከፍተኛ ጥራት ያለው 400Gbps QSFP-DD እስከ 2xQSFP56 Breakout DAC ገመድ ለሽያጭ

    ስካይዋርድ ቴሌኮም (ቢዲሲ ኬብል ሊሚትድ) ከፍተኛ ጥራት ያለው QSFP-DD እስከ 2xQSFP56 የተሰበረ DAC ገመድ ለሽያጭ በማቅረብ ኩራት ይሰማዋል።ይህ የብልሽት ገመድ በመረጃ ማእከሎች እና በአገልጋይ አከባቢዎች ውስጥ እየጨመረ ያለውን የከፍተኛ ፍጥነት መደርደሪያ ግንኙነት ፍላጎት ለማሟላት የተነደፈ ነው።ገመዱ 100GbE ወደቦችን የማድረስ አቅም አለው...
    ተጨማሪ ያንብቡ
  • በመረጃ ማስተላለፊያ ውስጥ ግኝት፡ የ100ጂ DAC ቴክኖሎጂን በማስተዋወቅ ላይ

    በመረጃ ማስተላለፊያ ውስጥ ግኝት፡ የ100ጂ DAC ቴክኖሎጂን በማስተዋወቅ ላይ

    ፈጣን እና ቀልጣፋ የመረጃ ስርጭትን ለማምጣት በሚያስደንቅ ጉዞ፣ የቴክኖሎጂ ኢንዱስትሪው እጅግ የበዛበት የ"100G DAC" ቴክኖሎጂ በመምጣቱ ነው።ለ “100 Gigabit Direct Attach Copper” የቆመ ይህ ፈጠራ የ…
    ተጨማሪ ያንብቡ
  • በSAS HD SFF-8643 እስከ 4x SATA ላይ ግራ ተጋብቷል ወይም ቀጥታ እና ተሻጋሪ

    በSAS HD SFF-8643 እስከ 4x SATA ላይ ግራ ተጋብቷል ወይም ቀጥታ እና ተሻጋሪ

    በትልቁ የዳታ ስርጭት እና ማከማቻ መስክ ሚኒ SAS HD Int SFF8643 እስከ 4 SATA ኬብልን በመጠቀም እንከን የለሽ ግንኙነት ለመፍጠር ወሳኝ ነው።ይሁን እንጂ ለ SAS እና SATA ግንኙነቶች የሚያስፈልጉትን የተለያዩ የኬብል ዓይነቶችን ለመረዳት ብዙውን ጊዜ ግራ መጋባት ይፈጠራል.ስካይዋርድ ቴሌኮም (BDC ኬብል ሊሚ...
    ተጨማሪ ያንብቡ
  • በግንኙነት ውስጥ ቀጣዩን ዝላይን መግለፅ፡ የSFP-25G-AOC5M መፍትሄን ማሰስ

    በግንኙነት ውስጥ ቀጣዩን ዝላይን መግለፅ፡ የSFP-25G-AOC5M መፍትሄን ማሰስ

    ፈጣን በሆነው የአውታረ መረብ እና የግንኙነት ዓለም ውስጥ፣ ከጠማማው ቀድመው መቆየት ከሁሉም በላይ ነው።ከፍ ያለ የመተላለፊያ ይዘት፣ ዝቅተኛ መዘግየት እና የበለጠ ቅልጥፍና ፍላጎት እየጨመረ በሄደ መጠን እነዚህን አዳዲስ ፍላጎቶች ለማሟላት አዳዲስ መፍትሄዎች እየመጡ ነው።ከእነዚህ መካከል SFP-25G-AOC5M ጎልቶ የሚታየው...
    ተጨማሪ ያንብቡ